Product2Pallet

Nyumbani › Paleti › China/Asia 1200×1000

China/Asia 1200×1000

China/Asia 1200×1000 ina vipimo 1,200 × 1,000 mm na urefu wa deck wa 150 mm. Inapimwa kwa takriban 1,000 kg mzigo unaosogea na 4,000 kg mzigo uliowekwa statiki.

Ukubwa1,200 × 1,000 mm (47.2 × 39.4 in)
Urefu wa deck150 mm
NyenzoPlastiki
Mzigo unaosogea1,000 kg
Mzigo wa statiki4,000 kg
Uzito wa paleti22 kg

Viwango na vyeti

GB/T 2934 — Ukubwa wa paleti tambarare za China
Hygienic plastic — Paleti za plastiki kwa chakula na dawa
ISO 6780 — Paleti tambarare — vitengo vikuu
ISPM 15 — Mfuko wa mbao katika biashara ya kimataifa

Mifano ya mizigo kwenye China/Asia 1200×1000

BidhaaKila sandukuVitengo kwa paleti
Boston round (chupa mduara)403,080
Dubu ya mazoea/lishe ya mawe6630
Kifurushi cha kusimama (doypack)12768
Chupa ya kunyunyizia trigger mviringo181,080
Kopo cha chakula cha duara62,016

Paleti ya kawaida katika

Uchina
Anza kupanga — bila malipo